Monday, 21/10/2019 - 07:18|
Nhiệt liệt Chào mừng 44 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2019) và kỷ niệm 133 năm Ngày Quốc tế Lao động (1/5/1886 - 1/5/2019)
A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+ Tăng tương phản Giảm tương phản

Hội thi Tin học trẻ huyện Yên Phong năm 2019

Sáng ngày 11/4/2019, Huyện Đoàn phối hợp với Phòng GD&ĐT huyện Yên Phong long trọng tổ chức Hội thi Tin học trẻ lần thứ XI- năm 2019.

 

Đến dự chương trình khai mạc có đồng chí Nguyễn Chí Cường-PBT Thường trực Huyện ủy, lãnh đạo Huyện Đoàn, lãnh đạo Phòng GD&ĐT huyện, BGH trường THPT Yên Phong 1 cùng 94 thí sinh đến từ cả 3 Khối Tiểu học, Trung học cơ sở, Trung học phổ thông của các trường trên địa bàn huyện và 4 thí sinh tham dự phần thi Phần mềm Sáng tạo.

Kết quả Ban tổ chức trao 31 giải, cơ cấu giải như sau:

*Khối tiểu học: 
1. Giải Nhất: 
- Nguyễn Đăng Khôi (5C, tiểu học Văn Môn).
2. Giải Nhì: 
- Nguyễn Hồng Phúc (5A1, tiểu học Thị trấn Chờ số 2);
- Kiều Văn Huy (5A, tiểu học Hòa Tiến).
3. Giải Ba: 
- Đinh Quốc Khánh (5A1, tiểu học Đông Tiến);
- Đỗ Đình Việt Khoa (5A, tiểu học Tam Đa số 2);
- Bùi Anh Hào (5A1, tiểu học Đông Phong).
4. Giải Khuyến khích: 
- Cao Quý Tài (5A1, tiểu học Đông Tiến);
- Đào Hữu Nhật Minh (5A6, tiểu học TTC1);
- Nguyễn Hồng Thái (5C, tiểu học Văn Môn);
- Nguyễn Minh Vũ (5A6, tiểu học TTC1);
- Lê Ngọc Anh (5C, tiểu học Tam Giang);
- Trương Đình Hoàng Thái (5A1, tiểu học Đông Tiến);
- Nguyễn Ngọc Khiêm (5A, tiểu học Long Châu).

*Khối THCS: 
1. Giải Nhất:
- Dương Anh Vũ (9A, THCS Dũng Liệt).
2. Giải Nhì: 
- Nguyễn Bảo Linh (8A1, THCS Yên Phong);
- Nguyễn Thi Thanh Huyền (9A1, THCS Văn Môn).
3. Giải Ba: 
- Hồ Xuân Bộ (8A, THCS Tam Đa);
- Ngô khánh Huy (8A1, THCS Dũng Liệt);
- Nghiêm Thị Hạnh (8A, THCS Yên Phụ).
4. Giải Khuyến khích: 
- Nguyễn Tuân Anh (8A1, THCS Tam Giang);
- Nguyễn Thị Hoài Thanh (9A1, THCS Văn Môn);
- Nguyễn Văn Hoàng (8A, THCS Trung Nghĩa);
- Mẫn Văn Hoàng (8A, THCS Yên Trung);
- Đỗ Văn Tài (8A1, THCS Yên Phong);
- Ngô Việt Nhật (8A1, THCS Đông Thọ).

*Khối THPT: 
1. Giải Nhất: 
- Ngô Thị Lam (11A2, THPT Yên Phong 1).
2. Giải Nhì: 
- Đỗ Đức Khiêm (11A1, THPT Yên Phong 1);
- Ngô Khắc Lập (11A15, THPT Yên Phong 2).
3. Giải Ba: 
- Nguyễn Thị Huệ (11A15, THPT Yên Phong 2);
- Nguyễn Văn Nghĩa (12A6, THPT Yên Phong 1).

Và 2 giải Phần mềm sáng tạo THCS cho 2 em trường THCS Văn Môn, 2 giải Phần mềm sáng tạo THPT cho 2 em trường THPT Yên Phong 1.

XIN CHÚC MỪNG CÁC THÍ SINH ĐÃ ĐẠT GIẢI

 


Tác giả: Nguyễn Văn Quang
Nguồn: Huyện Đoàn Yên Phong
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
Bài tin liên quan
Tin đọc nhiều
Liên kết website
Thống kê truy cập
Hôm nay : 20
Hôm qua : 68
Tháng 10 : 3.292
Năm 2019 : 23.856